Skip to main content

Nhà điều hành casino

Các công ty mẹ đứng sau thương hiệu casino. Các nhà điều hành có từ hai bất động sản trở lên trong danh mục của chúng tôi được nhóm lại ở đây — nhấp để xem mọi casino mà nhóm điều hành và các cơ quan quản lý giám sát.

Nhà điều hànhCasinoĐánh giá TBQuốc gia
Lucky Jack Casinos6★ 3.8Netherlands
Winpot6★ 3.7Mexico
Delaware North5★ 4.3AustraliaUnited States
Tallink Silja Line5★ 4.3Sweden
Dymanex (Pty) Ltd5★ 4.3South Africa
MDS Casinos5★ 4.2Chile
Muscogee (Creek) Nation5★ 4.2United States
Prozone Ltd (Gameday Group)5★ 4.2Sweden
Station Casinos5★ 4.2United States
NSUS Limited5★ 4.2CanadaIsle of Man
Operbingo Italia S.p.A. (Codere Italia)5★ 4.1Italy
Gateway Casinos and Entertainment Limited5★ 4.1Canada
Grupo Comar5★ 4.1Spain
Peermont5★ 4.1South Africa
Chickasaw Nation5★ 4.0United States
Gateway Casinos & Entertainment Limited5★ 4.0Canada
Best Western5★ 3.8Costa RicaEcuador
Cresta Marakanelo5★ 3.8Botswana
Novatrix SRL5★ 3.8Curaçao
Techcore Holding B.V.5★ 3.8Curaçao
Grupo Solverde5★ 3.7Portugal
JL Beers Inc.5★ 3.7United States
Play Land5★ 3.7Netherlands
SuperGame Casinos (Novomatic)5★ 3.6Netherlands
Direccion General de Casinos5★ 3.5Uruguay
Tombola (International) Plc4★ 4.5United Kingdom
TSG Interactive Gaming Europe Limited4★ 4.4Isle of ManMaltaUnited Kingdom
Federal Group4★ 4.4Australia
Mr Green Limited4★ 4.4Sweden
Genesis Global Limited4★ 4.3Malta
Svenska Spel4★ 4.3Sweden
Societe des casinos du Quebec (Loto-Quebec)4★ 4.3Canada
Entain plc4★ 4.3ColombiaGermanyMalta
Luckia Gaming Group4★ 4.3PortugalSpain
Ballys Corporation4★ 4.2United States
Truckee Gaming4★ 4.2United States
BetSA CC4★ 4.2South Africa
Comanche Nation Entertainment4★ 4.2United States
A.O.G. S.r.l.4★ 4.1Italy
BIG EASY BINGO S.r.l.4★ 4.1Italy
PAGCOR (Philippine Amusement and Gaming Corporation)4★ 4.1Philippines
INVEST GAMING S.r.l.4★ 4.1Italy
NetBet Enterprises Ltd4★ 4.1CanadaGermany
Folkspel Ideell Förening4★ 4.1Sweden
Kaizen Gaming International Ltd4★ 4.1PeruPortugalRomania
BetMGM Canada Inc.4★ 4.1Canada
Wind Creek Hospitality4★ 4.1ArubaUnited States
Becker Gaming4★ 4.1United States
Oro Verde Hoteles4★ 4.1Ecuador
Niedersaechsische Spielbanken GmbH (Merkur)4★ 4.1Germany
Peermont Global Limited4★ 4.1South Africa
Gateway Casinos4★ 4.0Canada
Monte Cristo (formerly Monte Carlo Group)4★ 4.0Estonia
Tohono O'odham Nation4★ 4.0United States
Bingo Vision (Pty) Ltd (Tsogo Sun Gaming)4★ 4.0South Africa
Grupo Orenes4★ 4.0Spain
Milleuno S.p.A.4★ 4.0Italy
Paradise Co., Ltd.4★ 4.0Korea Republic ofSouth Korea
ElectraWorks Maple Limited4★ 4.0Canada
Golden Entertainment4★ 4.0United States
PURE Canadian Gaming4★ 3.9Canada
Dhowlath Sewpersad Singh4★ 3.9South Africa
Playbet (Pty) Ltd4★ 3.9South Africa
ICR Cyprus Ltd (Melco Resorts)4★ 3.9Cyprus
Rush Street Interactive4★ 3.9CanadaUnited States
CADTREE LIMITED4★ 3.9Canada
N1 Interactive Ltd4★ 3.8Curaçao
Eventa Digital Limitada4★ 3.8Comoros
Araxio Development N.V.4★ 3.8CuraçaoMalta
Circus Casino France4★ 3.8France
1X Corp N.V.4★ 3.8ColombiaCuraçaoSenegalTurkey
DMG Solutions B.V.4★ 3.8—
Caesars Interactive Entertainment New Jersey, LLC4★ 3.8United States
Japan Racing Association4★ 3.8Japan
Clearwater Leisure Limited4★ 3.7Peru
Gala Coral Group4★ 3.7United Kingdom
Magic City4★ 3.7Netherlands
Fiesta Casinos4★ 3.7Peru
FanDuel Group (Flutter Entertainment)4★ 3.7CanadaUnited States
NewEra B.V.4★ 3.7Curaçao
Next Global Era Limited4★ 3.7Comoros
Diversia Entertainment Group4★ 3.6Peru
Mountberg Limited4★ 3.6CuraçaoMalta
Stars Interactive Limited3★ 4.5—
PPB Counterparty Services Limited3★ 4.4GibraltarUnited Kingdom
Condor Malta Limited3★ 4.4—
Zecure Gaming Limited3★ 4.4MaltaSweden
WHG (International) Limited3★ 4.4GibraltarUnited Kingdom
Casumo Services Limited3★ 4.4MaltaSwedenUnited Kingdom
Gateway Casinos & Entertainment3★ 4.4Canada
Broadway Gaming Ireland DF Limited3★ 4.4United Kingdom
LeoVegas Gaming plc3★ 4.4DenmarkMaltaNetherlands
Bonne Terre Limited3★ 4.4United Kingdom
Casino Buenos Aires3★ 4.3Argentina
L&L Europe Ltd3★ 4.3—
Nektan Limited3★ 4.3—
MT SecureTrade Limited3★ 4.3MaltaUnited Kingdom
NagaCorp Ltd.3★ 4.3Cambodia
Saskatchewan Indian Gaming Authority (SIGA)3★ 4.3Canada
Bally Corporation3★ 4.3United States
Hiển thị 101–200 trong 562