Skip to main content

Nhà điều hành casino

Các công ty mẹ đứng sau thương hiệu casino. Các nhà điều hành có từ hai bất động sản trở lên trong danh mục của chúng tôi được nhóm lại ở đây — nhấp để xem mọi casino mà nhóm điều hành và các cơ quan quản lý giám sát.

Nhà điều hànhCasinoĐánh giá TBQuốc gia
Anthrobuzz (Pty) Ltd2★ 4.1South Africa
Anzotrax (Pty) Ltd2★ 4.1South Africa
Soft2Bet2★ 4.1Sweden
AB Trav och Galopp (ATG)2★ 4.1Sweden
BetMGM Canada (Entain plc / MGM Resorts International)2★ 4.1Canada
Tussilago Limited2★ 4.1Sweden
Green Feather Online Limited2★ 4.1—
Paf Multibrand Limited2★ 4.1Sweden
CoinToss Limited2★ 4.1Sweden
Interwetten Gaming Ltd2★ 4.1GermanySweden
Thunderbird Resorts Inc.2★ 4.1Philippines
Lotte Tour Development2★ 4.1South Korea
888 Denmark Limited2★ 4.1Denmark
Betsson AB2★ 4.1Colombia
LeoVegas Group2★ 4.1Canada
WestSpiel2★ 4.1Germany
Rabbit Entertain IT Limited2★ 4.0—
Cirsa Retail S.r.l. (Cirsa Italia)2★ 4.0Italy
RIU Hotels & Resorts2★ 4.0Dominican RepublicMexico
Estoril-Sol2★ 4.0Portugal
OPERBINGO ITALIA S.p.A. (Oper Bingo S.p.A.)2★ 4.0Italy
Scorebets FS (Pty) Ltd2★ 4.0South Africa
Bally's Canada Inc.2★ 4.0Canada
Enlabs AB (Entain CEE)2★ 4.0Sweden
Harrys Pubar AB2★ 4.0Sweden
Kindred Group plc2★ 4.0CanadaDenmark
Bingo Doro S.r.l.2★ 4.0Italy
FanDuel Canada2★ 4.0Canada
Le Stelsia Casinos2★ 4.0France
Ontario Lottery and Gaming Corporation2★ 4.0Canada
Skyline Enterprises2★ 4.0New Zealand
Royal Casino2★ 4.0Panama
Genting Malaysia Berhad2★ 4.0Malaysia
Partouche2★ 4.0Tunisia
Le Grand Casino2★ 4.0Macedonia
888 Germany Limited2★ 4.0—
Rootz Limited2★ 4.0—
L.C.S Limited2★ 4.0—
EntBox Limited (ComeOn Group)2★ 4.0Sweden
Boyd Gaming Corporation2★ 4.0United States
Santa Casa da Misericórdia de Lisboa2★ 4.0Portugal
Cadtree Limited (Super Group)2★ 4.0Canada
The Six Gaming Limited2★ 4.0Canada
Solverde – Sociedade de Investimentos Turísticos da Costa Verde, S.A.2★ 4.0Portugal
PLAY SUD S.r.l.2★ 4.0Italy
Genting Singapore2★ 4.0Singapore
Historical (closed 1946)2★ 4.0Brazil
Morris Group2★ 4.0Australia
Blancas NV (Kindred Group)2★ 4.0Belgium
Spielbank Hamburg2★ 4.0Germany
Stars Interactive (Flutter Entertainment)2★ 4.0United States
Legacy Hotels and Resorts International2★ 4.0Namibia
Entain Canada Holdings2★ 4.0Canada
Arkin Group2★ 4.0Cyprus
Svenska Lotterier & Insamlingar AB2★ 4.0Sweden
PAF MT Limited2★ 4.0Sweden
Score Digital Sports Ventures (Canada) Inc.2★ 4.0Canada
L7 Entertainment Ltd2★ 4.0Canada
Groupe COGIT2★ 4.0France
Pascua Yaqui Tribe2★ 4.0United States
MERKUR SPIELBANKEN NRW GmbH2★ 4.0Germany
Agua Caliente Band of Cahuilla Indians2★ 4.0United States
Dhuram Singh2★ 3.9South Africa
Melco Resorts (Mocha Clubs)2★ 3.9Macau
Hotel El Panama by Faranda Grand2★ 3.9Panama
Devofon (Pty) Ltd2★ 3.9South Africa
HBG Entertainment S.r.l. (NOVOMATIC)2★ 3.9Italy
Hyatt Regency2★ 3.9FranceKyrgyzstan
Marriott / Sheraton2★ 3.9Egypt
Gavin Steyl2★ 3.9South Africa
Eastern Shawnee Tribe of Oklahoma2★ 3.9United States
Gold Circle / Hollywoodbets2★ 3.9South Africa
Donaco International (DNA Star Vegas)2★ 3.9Cambodia
Novomatic Group2★ 3.9Lithuania
Mbowenicorp (Pty) Ltd2★ 3.9South Africa
Radisson2★ 3.9Costa RicaUruguay
Casino 36 UK Limited2★ 3.9United Kingdom
Grand Pasha Hotels2★ 3.9Cyprus
NorthStar Gaming Inc.2★ 3.9Canada
Sheraton2★ 3.9PeruZimbabwe
Entretenimiento de Mexico (Emex)2★ 3.9Mexico
Regency Entertainment S.A.2★ 3.9Greece
Best Western Hotels (franchise)2★ 3.9United States
Minor Hotels (Avani)2★ 3.9LesothoMozambique
Iberostar Hotels & Resorts2★ 3.9Dominican Republic
Donoven Nair2★ 3.9South Africa
Thunderbird Resorts2★ 3.9NicaraguaPeru
Medial N.V.2★ 3.9—
Mirai Kaze Ltd2★ 3.9AnjouanComoros
Casino Portugal Online Gaming, S.A.2★ 3.9Portugal
Spielbanken Bayern2★ 3.9Germany
TWHG Inc.2★ 3.9Canada
Fred. Olsen Cruise Lines2★ 3.9United States
Cape Racing2★ 3.9South Africa
DGGS Deutsche Gesellschaft für Glücksspiel mbH2★ 3.9Germany
Pomadorro N.V.2★ 3.9Curaçao
Oceanus Mysteria SRL2★ 3.9—
Crown Resorts2★ 3.9Australia
Advanced Gaming Limited2★ 3.9KenyaUganda
ComeOn Group2★ 3.9DenmarkSweden
Hiển thị 401–500 trong 562